Tefldar voru sjö umferðir með tímamörkunum 4min+2sek. 22 grunnskólanemendur á öllum aldri tóku þátt og eftir mikinn darraðadans urðu Batel og Óttar Örn jöfn og efst, en Batel vann á oddastigum.

Teflt var í einum flokki, en sigurvegarar urðu þeir sem náðu bestum árangri í hverjum bekk.

Alls verða mótin níu í vetur og sá sem bestum árangri nær fær ferðavinningur að verðmæti 50þús fyrir bestan árangur í mótaröðinni. Í þeim potti keppa allir saman. Fimm bestu mótin telja.

Gefin eru mótaraðarstig í hverju móti þannig að efsti maður í hverjum bekk hlýtur 12 stig, annar maður 10, sá þriðji 8, fjórði 7 og svo áfram niður uns sá tíundi hlýtur 1 stig.

 

Úrslitin:

Nafn: Skóli: Bekkur: Notendanafn á chess.com : Vinningar Oddastig Stig til mótaraðar
Batel Goitom Haile Hólabrekkuskóli 7.bekk BatelG 6 24 12
Óttar Örn Bergmann Sigfússon Snælandsskóli 8.bekk Ottar22 6 23.5 12
Benedikt þórisson Austurbæjarskóli 8.bekk bolti17 5.5 22.25 10
Gunnar Erik Guðmundsson Salaskóli 7.bekk GunnarErik 4.5 17.5 10
Kristján Dagur Jónsson Langholtsskóli 9.bekk Kristjanlol 4 13 12
Sæþór Ingi Sæmundarson Sunnulækjarskóli 6.bekk sismaster 4 12.5 12
Mikael Bjarki Heiðarssom Vatnsendaskóli 5.bekk MikaelBjarki 4 11 12
Róbert Dennis Solomon Hlíðaskóli 9. bekk bookisgood 4 8 10
Kristján Ingi Smárason Þýskaland 6.bekk ingi1807 4 8 10
Einar Dagur Brynjarsson Breiðagerðisskóli 5.bekk Einardagur 3.5 10.75 10
Þorsteinn Jakob Freyr Þorsteinsson Álfhólsskóli 8.bekk isg1980 3.5 9 8
Ólafur Fannar Pétursson Salaskóli 5.bekk OFP7 3 9.5 8
Arnar Freyr Orrason Lindaskóli 3.bekk ArnarFreyrOrrason 3 8 12
Markús Orri Jóhannsson Háteigsskóli 5.bekk muzzimuzz 3 7.5 7
Emil Andri Davíðsson Brekkuskóli 5.bekk emilandricool 3 7 12
Katrin María Jónsdottir Salaskóli 6.bekk rexkex 3 5 12
Birkir Hallmundarson Lindaskóli 2.bekk Birkir13 3 4 12
Sigþór Árni Sigurgeirsson Oddeyrarskóli 3.bekk SigthorArni 2 4 12
Jón Björn Margrétarson Hamraskóli 3.bekk JonBjorn 2 2 10
Þórhildur Helgadottir Vatnsendaskoli 4.bekk Skjoni10 2 1 12
Elín Lára Jónsdóttir Salaskóli 4.bekk Elinlara10 1 0 10
Emilía Embla B. Berglindardóttir Rimaskóli 2.bekk emilialaufas 0 0 10

 

Næsta mót verður sunnudaginn 10. nóvember

Heimasíða Skólanetskákmóts Íslands 2019-20 er á: https://www.chess.com/club/skolanetskak

- Auglýsing -