Gunnar Erik að tafli á Norðurlandamótinu í skólaskák í fyrra.

Gunnar Erik Guðmundsson 7. bekk Salaskóla sigraði þriðja mótið í “Skólanetskákmót Íslands” mótaröðinni. Tefldar voru sjö umferðir með tímamörkunum 4min+2sek. 23 grunnskólanemendur á öllum aldri tóku þátt.

Gunnar Erik Guðmundsson vann og leyfði einungis jafntefli gegn Óttari Erni. Teflt var í einum flokki, en sigurvegarar urðu þeir sem náðu bestum árangri í hverjum bekk.

Alls verða mótin níu í vetur og sá sem bestum árangri nær fær ferðavinningur að verðmæti 50þús fyrir bestan árangur í mótaröðinni. Í þeim potti keppa allir saman. Fimm bestu mótin telja.

Gefin eru mótaraðarstig í hverju móti þannig að efsti maður í hverjum bekk hlýtur 12 stig, annar maður 10, sá þriðji 8, fjórði 7 og svo áfram niður uns sá tíundi hlýtur 1 stig.

 

Nafn: Skóli: Bekkur: Notendanafn á chess.com : Vinningar Oddastig Stig til mótaraðar
Gunnar Erik Guðmundsson Salaskóli 7.bekk GunnarErik 6.5 26.25 12
Benedikt þórisson Austurbæjarskóli 8.bekk bolti17 6 22.5 12
Batel Goitom Haile Hólabrekkuskóli 7.bekk BatelG 5 14.5 10
Óttar Örn Bergmann Sigfússon Snælandsskóli 8.bekk Ottar22 4.5 17.25 10
Idunn helgadottir Landakotsskóli 7.bekk idunnhelgad 4.5 13.75 8
Kristján Ingi Smárason Þýskaland 6.bekk ingi1807 4 11 12
Daníel Davíðsson Salaskóli 5.bekk DanielDavidsson 4 11 12
Sæþór Ingi Sæmundarson Sunnulækjarskóli 6.bekk sismaster 4 9 10
Þorsteinn Jakob Freyr Þorsteinsson Álfhólsskóli 8.bekk isg1980 3.5 11.75 8
Mikael Bjarki Heiðarssom Vatnsendaskóli 5.bekk MikaelBjarki 3.5 9.75 10
Einar Dagur Brynjarsson Breiðagerðisskóli 5.bekk Einardagur 3.5 9.25 8
Birkir Hallmundarson Lindaskóli 2.bekk Birkir13 3.5 8.25 12
Arnar Logi Kjartansson Vatnsendaskóli 5.bekk MeistAri29 3 7.5 7
Arnar Freyr Orrason Lindaskóli 3.bekk ArnarFreyrOrrason 3 7 12
Ólafur Fannar Pétursson Salaskóli 5.bekk OFP7 3 2.5 6
Jóhann Helgi Hreinsson Vatnsendaskóla 5.bekk meistariJHH 2.5 6.5 5
Bjartur Þórisson Austurbæjarskóli 5.bekk Bolti10 2.5 5.25 4
Jón Björn Margrétarson Hamraskóli 3.bekk JonBjorn 2.5 5.25 10
Sigþór Árni Sigurgeirsson Oddeyrarskóli 3.bekk SigthorArni 2 0.5 8
Kristján Dagur Jónsson Langholtsskóli 9.bekk Kristjanlol 1.5 0.75 12
Ingvar Wu Skarphéðinsson Hlíðaskóli 7.bekk IngvarWumazter 1 0 7
Þórhildur Helgadottir Vatnsendaskoli 4.bekk Skjoni10 0.5 1.75 12
Róbert Dennis Solomon Hlíðaskóli 9. bekk bookisgood 0 0 10

 

Næsta mót verður sunnudaginn 8.desember kl 17:00.

Heimasíða Skólanetskákmóts Íslands 2019-20 er á: https://www.chess.com/club/skolanetskak

 

- Auglýsing -